Thursday, May 23, 2013

VIDEO YA WANAFUNZI WALIONASWA WAKIFANYA MAPENZI DARASANI HUKU WENZAO WAKISOMA



Hii ni aibu  ya  mwaka kwa wanafunzi....!!!
Wanafunzi  wawili wamenaswa live  wakifanya  mambo ya  kikubwa  huku wenzao  wakiwa  darasani...

Kuna  kufaulu  kweli  hapa?????....AIBU  TUPU

Video  ya  tukio  hilo  haitawekwa  humu....Kama  utataka  kuishuhudia  aibu  hiyo  KWA  RIDHAA  YAKO, basi  bofya  hapo  chini..
                     << WANAFUNZI  WANASWA>>

Hawa  ndo  viongozi  wa  kesho.....



Love to hear what you think!